![mg-zs-crossover-review](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2017/05/S__8364050_resize.jpg)
Post Views: 1,172
โครงการอบรมวิปัสสนากรรมฐาน พระภิกษุสามเณร นวกภูมิ ปี ๒๕๖๑ ของคณะสงฆ์อำเภอลาดบัวหลวง ระหว่างวันที่ ๑-๒-๓ กันยายน ๒๕๖๑ ณ วัดสุทธาวาส วิปัสสนา อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา สำนักปฏิบัติธรรมประจำจังหวัดพระนครศรีอยุธยา แห่งที่ ๑๓
โดยมี ท่านเจ้าคุณ พระภาวนาธรรมาภิรักษ์ วิ. “ หลวงพ่อรักษ์ อนาลโย” เป็นพระอาจารย์สอนวิปัสสนากรรมฐาน และ เมตตาอุปถัมภ์โครงการปฏิบัติธรรมของคณะสงฆ์อำเภอลาดบัวหลวงครั้งนี้ และ เมตตาส่งเสริม มอบทุนการศึกษาแก่ พระภิกษุสามเณรที่เข้าปฏิบัติธรรม รูปละ ๑,๐๐๐ บาท อนุโมทนาสาธุ