เก็บข่าว...เล่าเรื่อง
ป๋าต้อย เมืองนนท์ เข้ากราบถวายมุทิตาสักการะ ๖๙ ปี พระเดชพระคุณท่านพระภาวนาวชิรมงคล
![%e0%b8%9b%e0%b9%8b%e0%b8%b2%e0%b8%95%e0%b9%89%e0%b8%ad%e0%b8%a2-%e0%b9%80%e0%b8%a1%e0%b8%b7%e0%b8%ad%e0%b8%87%e0%b8%99%e0%b8%99%e0%b8%97%e0%b9%8c-%e0%b9%80%e0%b8%82%e0%b9%89%e0%b8%b2%e0%b8%81%e0%b8%a3](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/02/1-4.jpg)
Post Views: 341
เมื่อวันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2567 ที่ผ่านมา คุณพิศาล เตชะวิภาค (อ.ต้อย เมืองนนท์) อุปนายกสมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย อดีตที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ และครอบครัว เป็นประธานฝ่ายฆราวาสมุทิตาสักการะ อายุวัฒนมงคล ๖๙ ปี พระเดชพระคุณท่านพระภาวนาวชิรมงคล (สมพร ฐิตธัมโม ป,ธ.5) รองเจ้าคณะจังหวัดลพบุรี เจ้าอาวาสวัดป่าธรรมโสภณ ถนนราชมนู ตำบลทะเลชุบศร อำเภอเมืองลพบุรี จังหวัดลพบุรี
ขอบคุณภาพข่าว : ร้านต้อย เมืองนนท์