3 พระเกจิดังอธิษฐานจิต ปลุกเสกพระพิฆเนศ พระพรหม สีผึ้งสาริกา รุ่นรวยล้นฟ้า รางวัลงานประกวดฯ จัดโดยสมาคมสมาชิกรัฐสภาและ สีผึ้ง108 พร้อมทั้งเทียนชัย ที่ได้รับมอบจากหลายวัด ผ่านการปลุกเสกหลายวาระ
![3-%e0%b8%9e%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b9%80%e0%b8%81%e0%b8%88%e0%b8%b4%e0%b8%94%e0%b8%b1%e0%b8%87%e0%b8%ad%e0%b8%98%e0%b8%b4%e0%b8%a9%e0%b8%90%e0%b8%b2%e0%b8%99%e0%b8%88%e0%b8%b4%e0%b8%95-%e0%b8%9b](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/1-4.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0007.jpg)
เมื่อวันที่ 25 มกราคม 2567 พล.ร.อ.ดร.ปรีชาญ จามเจริญ กรรมการกฤษฎีกา อดีตเจ้ากรมพระธรรมนูญ อุปนายกสมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย พร้อมด้วย คุณชัยนฤทธิ์ เพชรพันธุ์ทอง อุปนายกสมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย ประธานประสานงานพระเครื่อง งานมหกรรมการประกวดการอนุรักษ์ พระบูชาพระเครื่องและเหรียญคณาจารย์ จัดโดยสมาคมสมาชิกรัฐสภา จัดพิธีพุทธาภิเษกวัตถุมงคล พระพิฆเนศ พระพรหม และ สีผึ้งสาริกา รุ่นรวยล้นฟ้า โดยได้รับความเมตตาจาก 3 พระคณาจารย์ชื่อดังอธิษฐานจิตปลุกเสกเดี่ยว ดังนี้ เวลา 09.39 น. พระปัญญาวิสุทธิโมลี (วันชัย เขมวิชโย ป.ธ.๕ , ศษ.บ) เจ้าอาวาสวัดพระนางจามเทวี เจ้าคณะจังหวัดลพบุรี (ธรรมยุต) อธิษฐานจิตปลุกเสกเดี่ยว ณ พระอุโบสถ วัดพระนางจามเทวี ต.บางขันหมาก อ.เมือง จ.ลพบุรี เวลา 13.39 น. พระครูวิมลญาณอุดม (พระอาจารย์ติ๋ว) เจ้าอาวาสวัดมณีชลขัณฐ์ และพระสงฆ์เจริญพระพุทธมนต์ 9 รูป อธิษฐานจิตภายในพระอุโบสถวัดมณีชลขันธ์ เวลา 16.59 น. พระปลัดประดิษฐ์ อนุตตโร เจ้าอาวาสวัดลำบัวลอย ศิษย์เอกหลวงพ่อสนิท ปลุกเสกเดี่ยว ณ ศาลาวัดลำบัวลอย ต.ท่าเรือ อ.ปากพลี จ.นครนายก
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0005.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/S__33219229_0.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/S__33219264_0.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/S__33219234_0.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0019.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0024.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0026.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0039.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0028.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0057.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0063.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/S__33251461_0.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/S__33251458_0.jpg)
![](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2024/01/S__33251448_0.jpg)