![%e0%b8%9b%e0%b8%8f%e0%b8%b4%e0%b8%97%e0%b8%b4%e0%b8%99%e0%b8%87%e0%b8%b2%e0%b8%99%e0%b8%9b%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%81%e0%b8%a7%e0%b8%94%e0%b8%9e%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%af-%e0%b9%80%e0%b8%94-5](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2023/02/8-2.jpg)
Post Views: 1,520
1-2 เม.ย. 66 งานประกวดพระที่ หอประชุมข้าวหอมมะลิ สถาบันเทคโนโลยีราชมงคลจังหวัดสุรินทร์ จัดโดย ตี๋ สุรินทร์ ประธานกรรมการสมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทยจังหวัดสุรินทร์
22-23 เม.ย. 66 งานประกวดพระที่ ห้างแปซิฟิคพาร์ค(โรบินสันศรีราชา) อ.ศรีราช จ.ชลบุรี จัดโดย หน่อย ศรีราชา ประธานกรรมการบริหารสมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทยจังหวัดชลบุรี เขต 1
ป้ายกำกับ:งานประกวดพระ, สมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย