![%e0%b8%9b%e0%b8%8f%e0%b8%b4%e0%b8%97%e0%b8%b4%e0%b8%99%e0%b8%87%e0%b8%b2%e0%b8%99%e0%b8%9b%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%81%e0%b8%a7%e0%b8%94%e0%b8%9e%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%af-%e0%b8%a1%e0%b8%b5%e0%b8%99](https://phrakruangaphinihan.com/aphinihan/wp-content/uploads/2023/02/7-1.jpg)
Post Views: 7,377
4-5 มี.ค. 66 งานประกวดพระที่ ตลาดประชารัฐ(กาดข่วงสันกำแพง) อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ จัดโดย ชมรมพระเครื่องเมืองสันกำแพง ประสานงานโดย แม๊ก ช้างเผือก, เข้ม สารภี
11-12 มี.ค. 66 งานประกวดพระที่ แยกกระทิงราย อ.บางละมุง จ.ชลบุรี จัดโดย ชมรมพุทธคุณกระทิงราย ร่วมกับ วัดพุทธิวราราม(กระทิงราย) โดย บัติ โรงโป๊ะ
18-19 มี.ค. 66 งานประกวดพระที่ ห้องประชุมใหญ่มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตเพชรบูรณ์ จัดโดย สมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทยจังหวัดเพชรบูรณ์
25-26 มี.ค. 66 งานประกวดพระที่ โรงแรมทวินโลตัส จังหวัดนครศรีธรรมราช จัดโดย พรัญชัย อดิเทพวรพันธุ์(โกเด๊ะ ทุ่งสง)… ประสานงานโดย หมึก ท่าพระจันทร์, บี บ่อล้อ อุปนายกสมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย และ ระพีพันธ์ รักษาพงษ์ (ติ่ง ทุ่งสง) ประธานกรรมการบริหารสมาคมจังหวัดนครศรีธรรมราช
ป้ายกำกับ:งานประกวดพระ, สมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาไทย